khonggiana3
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesRegisterLog in

ban cán sự lớp

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
khiconhauan
HẠ SỸ
HẠ SỸ

Female Libra Monkey
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 209
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 419
Sinh nhật 1992-09-30
Đã được cảm ơn: : 5
Sở thích : ăn, ngủ, đếm đôla,...

ban cán sự lớp Vide
PostSubject: ban cán sự lớp   ban cán sự lớp Icon_minitimeFri Aug 14, 2009 3:23 pm

Năm học mới, bạn có muốn tên mình được nằm trong danh sách ban cán sự lớp niên học này không?
Nếu có thì bài trắc nghiệm vui này sẽ tiết lộ cho bạn biết chức vụ của bạn là gì đấy. Thử nha!
ban cán sự lớp Vua.jpga

Bạn cảm thấy tố chất nào ở bên dưới là đúng với bạn nhất (hãy chọn riêng cho mình một đáp án nhe):

a, Tôi có khả năng lãnh đạo, tổ chức nhóm, luôn nêu cao tinh thần tập thể, luôn nâng cao ý thức trách nhiệm của bản thân và luôn đẩy mạnh công tác xây dựng" lớp học thân thiện, học sinh tích cực"...

b, Tôi có khả năng thúc đẩy các phong trào của lớp đi lên (tổ chức văn nghệ, tham gia kịch...).

c, Tôi thích hội họp, năng nổ trong công tác của đoàn thể, có khả năng quản lí tốt, luôn có tinh thần trách nhiệm cao...

d, Tôi rất biết cách quan tâm đến bạn bè, luôn giúp đỡ, yêu thương các bạn có hoàn cảnh khó khăn...

e, Tôi rất tháo vát, luôn có trách nhiệm hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao, ý thức được việc bảo về môi trường xung quanh và đặc biệt là có sức khoẻ cực kì tốt...

f, Tự nhận mình không phải là một học sinh giỏi thực thụ ở tất cả mọi lĩnh vực nhưng tôi là người rất ham học hỏi, luôn là người giải đáp được mọi câu hỏi của thầy cô và những gì liên quan đến học tập mà bạn bè thắc mắc, cậy nhờ. Luôn giúp đỡ bạn bè có 1 kế hoạch học tập đúng đắn,...

g, Tôi có tinh thần đoàn kết cao, hoà đồng với bạn bè, là người có thể nhận thức đúng về ý thức trách nhiệm của mình, là thành viên không bao giờ thiếu trong một tập thể lớp...

h, Tôi có khả năng "ngoại giao", có tài ăn nói hoạt bát, thông minh, thuyết phục lòng người, giọng nói cực chuẩn mà lại hay nữa chứ,...

i, Tôi luôn biết cách lắng nghe và thấu hiểu, luôn biết cách quan tâm và sẽ chia đến từng thành viên trong một tập thể nhỏ, tôi biết cách làm cho các thành viên của nhóm tôi được bộc lộ hết tài năng của mình và đặc biệt tôi rất được coi trọng...

k, Tôi có thể là một trợ thủ đắc lực nhưng tôi lại không thích "ra mặt" và bộc lộ quá nhiều...

l, Tôi năng động, có năng khiếu khuấy động không khí náo nhiệt, có giọng "hò hét" cực tốt, rất thích được" nổi loạn" và luôn ủng hộ nhiệt tình các phong trào của lớp hết mình...

m, Tuy học không giỏi tất cả các môn học nhưng tôi lại có 1 môn rất chuyên, môn mà tôi rất yêu thích và muốn trao đổi cùng bạn bè...

n, Tôi thích là người quan trọng, là một trợ thủ không bao giờ thiếu và sau này có thể tôi sẽ là một kế toán tài chính giỏi...

o, Tôi có "gan nói", yêu sự rõ ràng, minh bạch và những gì gọi là trung thực nhất và mệnh lệnh của tôi ban ra phải được mọi thành viên tuân thủ và chấp hành nhưng trước hết tôi phải là người nếu có khuyết điểm pải tự nhận và sửa chữa trước...

p, Tôi thích kêu gọi, hô hào, soạn thảo văn bản, tuyên truyền, đưa ra định hướng và dẫn dắt các cá nhân đi theo chủ trương chính sách đúng đắn vì lợi ích của tập thể bằng tài diễn thuyết của mình...

q, Tôi có năng khiếu cac hát, nhảy múa, biểu diễn trước đám đông, không bao giờ đánh mất nhiệt huyết, niềm đam mê và luôn tự tin là chính mình...

r, Tôi có mối quan hệ thân thiện với bạn bè, luôn giữ gìn mối đoàn kết trong cộng đồng, thích gắn kết mọi người xích lại gần nhau hơn và luôn muốn tập thể không bao giờ bị chia rẽ...

s, Tôi luôn có lập trường tư tưởng vững vàng, luôn tham gia tích cực học tập tốt, nhận thức được nội dung của các" nghị quyết, quan điểm, đường lối chính sách" của lớp và đoàn trường và luôn chấp hành, hoàn thành tốt các nhiệm vụ được giao và luôn nâng cao ý thức trách nhiệm của bản thân,...

Kết quả:

a, Bạn là một lớp trưởng mẫu mực và tài năng.

b, Bạn là một phó văn thể mĩ được mọi người yêu quí.

c, Bạn là một bí thư năng động.

d, Bạn là một phó đời sống được bạn bè yêu mến.

e, Bạn là một phó lao động đầy bản lĩnh.

f, Bạn là một phó học tập thật đáng nể.

g, Bạn là một tổ viên gương mẫu.

h, Bạn là một phát ngôn viên của lớp.

i, Bạn là một tổ trưởng đa tài.

k, Bạn là một phó tổ trưởng khiêm tốn.

l, Bạn là 1 thành viên trong ban cổ động viên đấy.

m, Bạn là 1 ban cán sự bộ môn mà bạn giỏi nhất.

n, Bạn là 1 thủ quỷ tài ba.

o, Bạn là một phó kĩ luật tôn kính.

p, Bạn là một thành viên trong ban vận động của lớp.

q, Bạn là một thành viên tích cực trong ban văn nghệ đó.

r, Bạn xứng đáng là một thành viên trong ban hoà giải của mọi mâu thuẫn, xung đột.

s, Chúc mừng, bạn là một Đoàn viên ưu tú.
Chúc các bạn đạt được chức vụ mà mình mong muốn và hãy đặt tinh thần trách nhiệm vì tập thể lên hàng đầu bạn nhé. Và luôn nhớ rằng, mọi các nhân trong tập thể lớp đều có tầm quan trọng góp phần làm nên một sức mạnh mang tên tập thể đó. Hãy cũng cố tinh thần cho một năm học mới nhiều niềm vui và kĩ niệm đẹp bạn nha.
Back to top Go down

ban cán sự lớp

View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1